Diễn Đàn Võ Lâm 1 Private 2014

Diễn Đàn Võ Lâm 1 Private 2014

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpGiftCode

Mong ad xem xét!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
kun0120

Mong ad xem xét! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong ad xem xét!   Mong ad xem xét! Icon_minitimeSun Mar 30, 2014 8:52 am

Kính mong ad xem lại cách làm việc của mình, cách a tham gia vào game, quản lý tất cả mọi mặt như 1 ông trùm như z là hoàn toàn k đúng! Khóa acc của người chơi, có lý do, có cảnh cáo đàng hoàng. Chứ không phải những lý do rất là nhảm như "ăn nói tục tĩu với ad,....."
Ad nên làm ăn chuyên nghiệp 1 chút đi. AD tham gia vào game, đã là 1 cái không đúng rồi. Cái "tôi" trong ad lớn đến nỗi muốn khóa ai, là khóa, cứ cái gì k hợp ý ad là ad khóa. Như vậy k đuợc
mapsanhsu

Mong ad xem xét! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong ad xem xét!   Mong ad xem xét! Icon_minitimeSun Mar 30, 2014 11:50 am

len cho bannnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
kennguyen1411

Mong ad xem xét! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong ad xem xét!   Mong ad xem xét! Icon_minitimeSun Mar 30, 2014 12:08 pm

adm tham gia game chỉ có GameMaster , adm chỉ khóa những acc QC sv or chữi bới sv lung tung thôi, mình là mod quèn thôi, có sao mình nói zậy, mún hĩu thêm thì tìm hĩu, chứ đừng nhìn thôi mà nói
tks bạn đã quan tâm
Admin
Admin

Mong ad xem xét! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong ad xem xét!   Mong ad xem xét! Icon_minitimeSun Mar 30, 2014 12:32 pm

Quãng cáo sv cho đã bị khóa lên đây nói lung tung à !
https://fgamevn.forumvi.com
NhoxMin

Mong ad xem xét! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong ad xem xét!   Mong ad xem xét! Icon_minitimeSun Mar 30, 2014 12:39 pm

Như bạn biết , quảng bá sever là bị khóa acc là đúng rồi Smile , bạn thông cảm cho
Sponsored content

Mong ad xem xét! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mong ad xem xét!   Mong ad xem xét! Icon_minitime

Mong ad xem xét!
Trang 1 trong tổng số 1 trang